| Fyrirmynd | LSW-20HP |
| Vélargerð | Einstrokka, láréttur, 4 strokka, Bein innspýting |
| Gírskipting | 6F plús 2R |
| BoreStroke (mm) | 110115 |
| Heildartilfærsla (L) | 1.093 |
| Málafköst (kw) | 13.24 |
| Hámarksúttak (kw/rpm) | 14.56 |
| Málhraði (r/mín) | 2200 |
| Kælikerfisnotkun | Uppgufun/þétting |
| Smuraðferð | Þrýstingsúða sprey |
| Upphafsaðferð | Handræsing/rafræsing |
| Dekk | 600-12 |
| Nettóþyngd vélar (kg) | 180 |
| Tegund undirvagns | TractionDriving |
| Metið grip | 2400N |
| Min. Jarðvegalengd | 185 mm |
| Tegund kúplingar | Tvöfaldur núningsskífa með stöðugri samtengingu |
| Troðaðu | 580-800 mm |
| Þyngd undirvagns | 160 kg |
Dísil lítill kraftmikill gangandi dráttarvél er einnig kallaður gangandi dráttarvél á hjólum. Það hefur ekkert drifhjól, en snúnings ræktunarvél er sett upp á drifskaftinu, sem getur ekki aðeins ræktað jarðveginn, heldur einnig gengið fram.
Lítill gangandi dráttarvél Grasklippari12-22hp Walk Behind dráttarvélar Gott verð til sölu
maq per Qat: lítill gangandi dráttarvél grasskera12-22hp gangandi dráttarvélar gott verð til sölu, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


