| Fyrirmynd | LSW-18HP |
| Vélargerð | Ein strokka, lárétt, 4 högg, bein innspýting |
| Gírskipting | 6F+2R |
| Bor*högg (mm) | 105*115 |
| Heildarfærsla (L) | 0.996 |
| Metið framleiðsla (kw) | 12.1 |
| Hámarks framleiðsla (kw/snúningur) | 13.31 |
| Metinn hraði (r/mín.) | 2200 |
| Neysla kælikerfis | Uppgufun/þétting |
| Smurunaraðferð | Þrýstingsskvettaúði |
| Upphafsaðferð | Handstart/rafstart |
| Dekk | 600-12 |
| Vél Nettóþyngd (kg) | 160 |
| Tegund undirvagns | Tog&magnari; Akstur |
| Metið grip | 2400N |
| Mín jarðvegsfjarlægð | 185 mm |
| Tegund kúplingar | Tvöfaldur núningsdiskur stöðugrar samtengingar |
| Þrep | 580-800 mm |
| Þyngd undirvagns uppbyggingu | 160kg |
Lárétt eins strokka dísilvélin er aðallega notuð í tveggja hjóla gangi fyrir aftan rekja spor einhvers. Afl vélarinnar er sent frá kílóbelti yfir í flutningskerfið og hraða aflsins er stjórnað af kúplingu. Krafturinn er sendur í gegnum keðjuna.
Miðdrifið, lokadrifið, stýrisbúnaðurinn og bremsan eru öll sett upp í skiptingunni. Gírkassinn tekur upp gírskiptingu og gírkassarnir eru af handahófi breytilegir, venjulega 6 + 2 gír (þ.e. 6 gírar áfram og 2 afturábak), að minnsta kosti 3 + 1 gír og að hámarki 12 + 6 gír. Aflið eftir hraðabreytinguna er sent á drifhjólin beggja vegna með miðskiptingu og lokaskiptingu. Stýrisbúnaðurinn samþykkir kjálka kúplingu eða koparkúlu kúplingu.
Til að bæta vinnuskilyrði ökumanns er gangandi dráttarvélin sem framleidd er í Kína búin 1-2 stuðningshjólum og sætum til að verða dráttarvél;
tveggja hjóla ganga á eftir dráttarvél. Ræktunarvél fyrir ræktun er einnig þekkt sem gangandi dráttarvél með hjólum, sem einkennist af engu drifhjóli, en snúningsræktari er settur á drifásinn, sem ræktar ekki aðeins jarðveginn, heldur getur hann einnig gengið áfram.
Gangandi dráttarvél samanstendur almennt af grind, aflbúnaði, flutningskerfi, gangbúnaði, stýrikerfi, bremsu og stjórnbúnaði.
Hægt er að skipta tveggja hjóla gangi fyrir aftan rekja spor einhvers í akstursgerð, griptegund og tvíþætta gerð í samræmi við rekstrarafköst. Driftegundin er aðallega búin snúningsræktara, svo hún er einnig kölluð kraftræktandi;
15HP ganga fyrir aftan dráttarvél, griptegund, aðallega að styðja við búgreiningartæki; Hægt er að nota tvíþætta gerð fyrir snúningsstýringu (sjá mynd), dráttarvélar eða flutning á eftirvögnum.
Hægt er að skipta tveggja hjóla gangi á eftir rekja spor einhvers í hjólagerð, skriðtegund og plóggerð í samræmi við göngutækið. Hægt er að skipta hjólhjóli á einn hjól og tvöfalt hjól í samræmi við fjölda gönguhjóla.
maq per Qat: tveggja hjóla ganga á bak dráttarvél, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, gerð í Kína




















