| Fyrirmynd | LSW-18HP |
| Vélargerð | Einstrokka, láréttur, 4 strokka, Bein innspýting |
| Gírskipting | 6F plús 2R |
| Bora* Slag (mm) | 105*115 |
| Heildartilfærsla (L) | 0.996 |
| Málafköst (kw) | 12.1 |
| Hámarksúttak (kw/rpm) | 13.31 |
| Málhraði (r/mín) | 2200 |
| Kælikerfisnotkun | Uppgufun/þétting |
| Smuraðferð | Þrýstingsúða sprey |
| Upphafsaðferð | Handræsing/rafræsing |
| Dekk | 600-12 |
| Nettóþyngd vélar (kg) | 160 |
| Tegund undirvagns | Tog og akstur |
| Metið grip | 2400N |
| Min. Jarðvegalengd | 185 mm |
| Tegund kúplingar | Tvöfaldur núningsskífa með stöðugri samtengingu |
| Troðaðu | 580-800mm |
| Þyngd undirvagns | 160 kg |
Fyrsta einkaleyfistækni iðnaðarins til að knýja iðnað, kúplingsskaft, snælda drifkeðju, klæðast vel;
Fyrsta einkaleyfisskylda málmplötutækni iðnaðarins, líkami, undirvagn, röskun, andstæðingur titringur, framúrskarandi frammistöðu;
Fyrsti einkaleyfisgírkassi iðnaðarins, þung heimavinna í gírkassa, röskun gegn titringi, engin sprunga, framúrskarandi frammistaða;
Fyrsta einkaleyfisvatnshelda tækni iðnaðarins, iðnaðurinn á risasvæðinu, kemur í veg fyrir leðju, framúrskarandi frammistöðu.
maq per Qat: 2 hjóla gangandi dráttarvél 18hp dísilvél gangandi dráttarvél, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


