
Youtube sýna myndband
Vörubreytur:
| Fyrirmynd | LSW-18HP |
| Vélargerð | Einn strokka, lárétt, 4 högg, Bein innspýting |
| Gírskipting | 6F+2R |
| Bora* Slag (mm) | 105*115 |
| Heildartilfærsla (L) | 0.996 |
| Málafköst (kw) | 12.1 |
| Hámarksúttak (kw/rpm) | 13.31 |
| Málhraði (r/mín) | 2200 |
| Kælikerfisnotkun | Uppgufun/þétting |
| Smuraðferð | Þrýstingsúða sprey |
| Upphafsaðferð | Handræsing/rafræsing |
| Dekk | 600-12 |
| Nettóþyngd vélar (kg) | 160 |
| Tegund undirvagns | Tog&Akstur |
| Metið grip | 2400N |
| Min. Jarðvegalengd | 185 mm |
| Tegund kúplingar | Tvöfaldur núningsskífa með stöðugri samtengingu |
| Troðaðu | 580-800 mm |
| Þyngd undirvagns | 160 kg |
maq per Qat: 18hp gangandi dráttarvél, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


