| Fyrirmynd | LSW-13HP |
| Vélargerð | Einstrokka, lárétt, 4 strokka |
| Gírskipting | 6F+2R |
| Brunakerfi | Bein inndæling |
| Bora* Slag (mm) | 95*95 |
| Heildartilfærsla (L) | 0.67 |
| Málafköst (kw) | 8.8 |
| Hámarksúttak (kw/rpm) | 9.68 |
| Málhraði (r/mín) | 2200 |
| Kælikerfisnotkun | Uppgufun/þétting |
| Smuraðferð | Þrýstingsúða sprey |
| Upphafsaðferð | Handræsing/rafræsing |
| Dekk | 600-12 |
| Nettóþyngd vélar (kg) | 115 |
| Tegund undirvagns | Tog&Akstur |
| Metið grip | 1700N |
| Min. Jarðvegalengd | 210 mm |
| Tegund kúplingar | Sing/tvöfaldur núningsskífa með stöðugri samtengingu |
| Troðaðu | 640-680 mm |
| Þyngd undirvagns | 150 kg |
maq per Qat: 13hp gangandi dráttarvél, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


