| Fyrirmynd | LSW-12HP |
| Vélargerð | Einstrokka, láréttur, 4 strokka |
| Gírskipting | 6F plús 2R |
| Brunakerfi | Bein inndæling |
| BoreStroke (mm) | 9295 |
| Heildartilfærsla (L) | 0.598 |
| Málafköst (kw) | 7.7 |
| Hámarksúttak (kw/rpm) | 8.47 |
| Málhraði (r/mín) | 2200 |
| Kælikerfisnotkun | Uppgufun/þétting |
| Smuraðferð | Þrýstingsúða sprey |
| Upphafsaðferð | Handræsing/rafræsing |
| Dekk | 600-12 |
| Tegund undirvagns | TractionDriving |
| Metið grip | 1700N |
| Min. Jarðvegalengd | 210 mm |
| Tegund kúplingar | Sing/tvöfaldur núningsskífa með stöðugri samtengingu |
| Troðaðu | 640-680 mm |
| Þyngd undirvagns | 300 kg |
Nýtt straumlínulagað útlit, rausnarlegt, nútímalegt, tíska.
Gangandi dráttarvél er eins konar lítill dráttarvél, sem samanstendur af vél, undirvagni og rafkerfi. Það er aðalleganotað fyrirtog og flutninga. Það hefur einfalda uppbyggingu og lítið afl.
Það er hægt að nota til rótarvinnslu, plægingar, harðingar- í risaökrum, uppskeru, borunar, skurðar, flutninga o.s.frv. ef hentugur-hæfur búskaparbúnaður eða fylgihlutir fylgja. Að auki getur það einnig verið mikið notað sem kyrrstæður aflgjafi fyrir frárennsli og áveitu í litlum mæli, strá, kornþreskun, bómullarhreinsun, mjölmölun, fóðurskurð og svo framvegis.
maq per Qat: mest selda landbúnaðarvél tveggja hjóla handheld gangandi dráttarvél gangandi á eftir dráttarvél með aflstýri fyrir ræktunarvél, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


