| Fyrirmynd | LS-640 maísuppskera |
| Vél stpye | 188F dísel rafræsing (engin rafhlaða) |
| Uppskeruhraði | 2 km/klst |
| Gönguhraði | 2-4.5km/klst |
| Eldsneytisnotkun | 0.6kg/klst |
| Vinnuhagkvæmni | >1 mu/klst |
| Heildarútlit | 2*0.7*1 m |
| Ytri vídd uppskeruvettvangs | 2*0.7*1 m |
| Skurðarborðið vegur | 60 kg |
| Þyngd vélar | 240 kg |
| Pakkningastærð | 1.65*0.65*1 m |








maq per Qat: kornuppskera, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


