
| Atriði | Parameter |
| Breidd skurðar | 13-70 cm |
| Ræktunarfjarlægð | 20-100 cm |
| Hryggjarbreidd | stillanleg |
| Breidd snúnings jarðvinnslu | 60-120 cm |
| Afltegund | Bensín 4 högg |
| Byrjunaraðferð | Bensín handvirk afturköllun |
| flutningsaðferð | Tennt |
| nettóþyngd | 80 kg |
| Heildarþyngd | 120 kg |
| Verkfæri | Snúningsjárnshjól, skurðarjárnshjól, djúpt snúningsblað, 5 blaða skurður, 4 blaða skurður |
maq per Qat: Búnaður til ræktunar á garðyrkju besta verðið bensín, lítill kraftur, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


