| Atriði | Fyrirmynd |
| Uppbygging | Framfestur |
| Mál (LxBxH) | 1600x800x1000mm |
| Þyngd | 142 kg |
| Sendingarstilling | Keðjudrif |
| Tengistilling | Pinna tengdur, hægt að taka af) |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Rekstrarhraði | 0.72-1.44km/klst |
| Framleiðni | 0.03-0.06hm2/(klst. .m) |
| Eldsneytisnotkun | Minna en eða jafnt og 10kg/hm2 |
| Skurðbreidd | >50-60cm |
| Furrowing | 60 cm |
| Tegund blaða | Skurðblað |
| Fjöldi blaða | 10-16 |
| Hraði | 320-500 |
| Hámarkssnúningsradíus | 200 mm |
Á við um: LSM-6300B kraftræktunarvélar engifer, grænan lauk, kartöflur, tóbak, þrúgusykurreyr og fleiri staði







maq per Qat: tóbak, vínberjasykurreyr og aðrir staðir með furrowing power sturt, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


