| Eengine módel | 170F 177F bensín, 173F 178F dísel |
| Uppbygging | Framfestur |
| Sendingarstilling | Tenging gír |
| Stilltu svið handfangsins | Lárétt 360 gráður |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Rekstrarhraði | 0.72-1.44km/klst |
| Framleiðni | 0.03-0.06hm2/(hm) |
| Eldsneytisnotkun | Minna en eða jafnt og 10kg/hm2 |
| Skurðbreidd | Stærri en eða jafnt og 50-60cm |
| Loðnuveiðar | 60 cm |
| Tegund blaða | Skurðblað |
| Fjöldi blaða | 10-16 |
| Breidd stöng | 80 cm |
| Fjöldi blaða | 18 stk |
| Hraði | 320-500 |
| Hámarkssnúningsradíus | 200 mm |
| Mál (L*B*H) | 1600 * 800 * 1000mm |
| Þyngd | 142 kg |









maq per Qat: tiler plough ditcher, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


