| Atriði | Parameter |
| Fyrirmynd | LS-6000 |
| Uppbygging | Framan-fest |
| Mál (LWH) | 16008001000MM |
| Þyngd | 142 kg |
| Tengilíkan | Keðjudrif |
| Tengi líkan | Pinna tengdur (aftengjanlegur) |
| Lárétt | 360 gráður |
| Stillingarsvið stýris Lóðrétt | 45 gráður |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Aðgerðarhraði | 0,72-1,44 km/klst |
| Framleiðni | 0.03-0.06hm2(h.m) |
| Eldsneytisnotkun | Less than or equal to 10kg/h㎡ |
| Skurðbreidd | Stærri en eða jafn 50-60 cm |
| Furrowing | 60 cm |
| Fjöldi blaða | 10-16 |
| Hraði | 320-500 |
| Hámarks beygjuradíus | 200 mm |
| Á við um: engifer, grænan lauk, kartöflur, tóbak, vínber, sykurreyr og aðra staði | |
| Vélargerð | 173F 1 olíudísilvél |
Hot Tags: ls 3300 lítill stýrishjól, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína,Tiller, Landbúnaðar jarðræktarvél, 20hp Power Tiller göngudráttarvél, Fjórhjóladrifnar landbúnaðardráttarvélar, Mini traktor, Dísil snúningsvélarvél
maq per Qat: lítill ræktunarvél með öflugri vél, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


