
Eiginleiki
1. Við tengingu milli vélar og gírkassabeltis ætti spennuhjólið að vera breiðari en venjulegt spennuhjól. Beltið er 10PK breiðara en 7PK belti. Kosturinn er ekki auðvelt að renna
2.Gírkassinn NOTAR ormagírkassann, aflframleiðslan er betri en venjulegur ormgírkassinn
3.Stepless hraðabreyting, inngjöf stjórna hraði, einföld aðgerð
Youtube sýna myndband
Vörubreytur:
| Atriði | Parameter |
| Fyrirmynd | LS-200B |
| Uppbygging | Framfestur |
| Vélargerð | 170F Bensín vél |
| Málkraftur | 4,1 KW |
| Mál (L*B*H) | 1450*600*650MM |
| Þyngd | 74 kg |
| Tengilíkan | Þríhyrningsbelti |
| Tengistilling | Bein tenging |
| Lárétt | 180° |
| Stillingarsvið stýris Lóðrétt | 120° |
| Snúningshraði | Ég gír 101 s/mín; II gír 133r/mín |
| Hámarks beygjuradíus | 165 mm |
| Kinfe Roll Fjöldi blaða | 24/32 |
| Líkan af snúningsblaði | 165 mm |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Greiðslubreidd | 700 mm |
| Grindingardýpt | ≥100 mm |
| Aðgerðarhraði | ≥0.3m/s |
| Framleiðni | 0.1-0.2h㎡(h.m) |
| Eldsneytisnotkun | ≤10 kg/klst.㎡ |
| Hjólastærð | 350-6 |
maq per Qat: ls 200b mín stangir, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


