| Eengine módel | 70F 177F bensín |
| Uppbygging | Framfestur |
| Sendingarstilling | Keðjudrif |
| Stilltu svið handfangsins | Lárétt 360 gráður |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Rekstrarhraði | 0.72-1.44km/klst |
| Framleiðni | 0.03-0.06hm2/(hm) |
| Eldsneytisnotkun | Minna en eða jafnt og 10kg/hm2 |
| Skurðbreidd | Stærri en eða jafnt og 50-60cm |
| Loðskinn | 60 cm |
| Tegund blaða | Skurðblað |
| Fjöldi blaða | 10-16 |
| Breidd stöng | 80 cm |
| Fjöldi blaða | 18 stk |
| Hraði | 320-500 |
| Hámarkssnúningsradíus | 200 mm |
| Mál (L*B*H) | 1600*800*1000mm |
| Þyngd | 142 kg |
Lítill stýrimaður / Power Tiller / Rototiller er knúinn af lítilli dísilvél eða bensínvél og hefur einkenni léttar, lítillar stærðar og einfaldrar uppbyggingar. Ör jarðvinnsluvélar eru mikið notaðar á sléttum, fjöllum, hæðóttu þurrlendi, risaökrum, aldingarði osfrv.
Búin samsvarandi búnaði fyrir snúningsvinnslu, illgresi og aðrar aðgerðir, er hægt að hreyfa örvinnsluvélina frjálslega á sviði, sem er þægilegt fyrir notendur að nota og geyma, sem útilokar vandræðin sem stórar landbúnaðarvélar geta ekki farið inn í fjalllendi og er að meirihluti bænda komi í stað nautgriparæktar.
Front Tine Tiller knýr í gegnum sterk óhreinindi og jarðveg til að undirbúa sáðbeð fullkomlega. Knúinn af 208ccoh vél og þungri keðjudrifskiptingu, leysir þessi stýrisstólpi sérhvert verk af krafti og auðveldum hætti. Það snýst fjórum áfram 12-Inn. stáltindur eru hannaðar til að efla ræktunarferlið og veita áreiðanleika og afköst.








maq per Qat: dísilvél eða bensínvél, aflstýri í lítilli stærð, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína





