| Fyrirmynd | LS-200B |
| Uppbygging | Framfestur |
| Vélargerð | Bensínvél |
| Mál afl | 4,1KW |
| Mál (L*B*H) | 1450*600*650 |
| Þyngd | 70 kg |
| Sendingarstilling | Þríhyrningsbelti |
| Tengistilling | Bein tenging |
| Stillingarsvið stýris Lárétt/Lóðrétt |
360 gráður / 120 gráður |
| Hnífrúllu snúningshraði | 1 gír: 101r/mín; II gír: 133r/mín |
| Hámarks beygjuradíus hnífsrúllu | 165 mm |
| Hnífrúllufjöldi blaða | 24 |
| Líkan af snúningsblaði | 165 mm |
| Aðal gerð kúplingar | Strekkjari |
| Greiðslubreidd | 700 mm |
| Greiðsludýpt | Stærra en eða jafnt og 100 mm |
| Rekstrarhraði | Stærri en eða jafnt og 0,3m/s |
| Framleiðni | 0.1-0.2h㎡(h.m) |
| Eldsneytisnotkun | Minna en eða jafnt og 10 kg/klst.㎡ |
| Hjólastærð | 350-6 |
Lítil ræktunarvélar ræktunarvélar eru knúnar af lítilli dísilvél eða bensínvél og hafa einkenni léttar, lítillar stærðar og einfaldrar uppbyggingar. Ör jarðvinnsluvélar eru mikið notaðar á sléttum, fjöllum, hæðóttum þurrlendi, risaökrum, aldingarðum osfrv. Útbúnar tilheyrandi búnaði fyrir snúningsvinnslu, illgresi og aðrar aðgerðir, er hægt að hreyfa örvinnsluvélina frjálslega á akrinum, sem er þægilegt fyrir notendur til að nota og geyma, útrýma þeim vandræðum að stórar landbúnaðarvélar komast ekki inn í fjöllin, og kemur í stað nautgriparæktar fyrir meirihluta bænda.










maq per Qat: einkenni þyngdar lítillar stærðar aflhöftunarvéla, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, gerð í Kína







