Vörulýsing
| Atriði | Parameter |
| Roller Revolutions | 1040-1100 sn./mín |
| Kraftur | 7,5kw mótor eða 15-20HP dísilvél |
| Tegund úrvals | Titringsskjár + stækkuð vifta |
| Titringsskjár tíðni | 340 |
| Aðdáendabyltingar | 1040 -1100r/mín |
| Sogvifta (hreinsivifta) viftuþvermál | D=480mm |
| Þvermál/lengd trommunnar | D=520mm(eða 500);L=900mm |
| Hristari amplitude | 30 mm |
| Framleiðni | 800-1200Kg/klst. Hrísgrjón, hveiti. Hirsi, sorghum og annað korn; Sojabaunir 400-600 kg/klst. |
| Þyngd | 260 Kg (Án þyngdar á undirvagni, dekkjum, vél) |
| Brothlutfall (%) | ≤0.5 |
| Ekki hreint hlutfall (%) | ≤1.0 |
| Heildartaphlutfall (%) | ≤1.0 |
| Einkenni | Í grundvallaratriðum viðhaldsfrítt |
| Vinnumál: lengd, breidd og hæð (þar á meðal dekk og toggrind) | 310*170*140cm |
maq per Qat: lstr-90 þreskivél, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


