| Atriði | Færibreyta |
| Vélargerð | Bensín. Loftkældur eins strokka,4-högg. OHV |
| Vélargerð | 168F /170F |
| Afl bensínvélar | 6,5hö/7,5hö |
| Rennslishraði: Lágmark 38L/mín, þrýstingur | 30-40 strik |
| Tank rúmtak | 100L-300L Lagnir:50m |
| Úði svið (þoka ástand) | 8-10m |
| Úðasvið (fljótandi ástand) | 10-12m |
| Mál | 1090X600X830mm |
Han
Eiginleikar bensínsprautunnar:
1. Mikill kraftur, lítil eldsneytisnotkun, sterkur þrýstingur, samræmd atomization, hár / langur svið;
2. Það er hægt að nota af mörgum einstaklingum á sama tíma, spara lyf, sterka viðloðun og draga úr kostnaði;
3. Einföld aðgerð, þægileg notkun og viðhald.
4. Útbúinn með slönguhjóli, vinnusviðið er stærra og skilvirknin er meiri.
5. Það getur framkvæmt atomized varnarefnisnotkun, jafnstraumshreinsun og vatnsúðaúðun, sem er sérstaklega hentugur fyrir vettvangsaðgerðir.
6 vörur samþykkja vélar með sterkt afl, lága eldsneytisnotkun, góða endingu, framúrskarandi gæði og litlum tilkostnaði og gírkassa úr steyptum stáli.
Þessi vara er búin þotublöndunarkerfi í lyfjaboxinu til að hræra kröftuglega í lyfjavökvanum. Þess vegna er styrkur fljótandi lyfja í lyfjaboxinu einsleitur frá upphafi til enda.
Teygjanlega afturbúnaðurinn og hlífðarstöngin við enda úðaarmsins geta í raun verndað stútinn gegn skemmdum.
Þessi vara hefur sjálfvirka vatnsbætisaðgerð sem getur fyllt lyfjaboxið á 3 mínútum, sem dregur verulega úr aukavinnutíma og bætir vinnuskilvirkni.
Þessi vara hefur mikinn flæðishraða, stöðugan þrýsting, samræmda úðunarhluti og áreiðanlega dreypivörn.
Stúturinn er úr ál og lyfjakassinn er úr pólýetýleni sem er sterkt og þolir tæringu af völdum ýmissa varnarefna.






maq per Qat: handýta úðari, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


