| Atriði | Parameter |
| Fyrirmynd | DM135/DM165 |
| Skurðbreidd | 135cm / 165cm |
| Skurður hæð stilla. | 3 cm |
| Flutningsbreidd | 95cm/140cm |
| Flutningslengd | 265cm / 285cm |
| Hæð | 110 cm |
| Þyngd | 340kg/390kg |
| Trommur | 2 stk |
| Blað | 6 pes |








maq per Qat: sláttuvél fyrir alfalfa til notkunar í landbúnaði, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, gerð í Kína


