| Atriði | Færibreyta |
| Fyrirmynd | DM135/DM165 |
| Skurðbreidd | 135cm / 165cm |
| Skurðhæð stilla. | 3 cm |
| Flutningabreidd | 95cm/140cm |
| Flutningslengd | 265cm / 285cm |
| Hæð | 110 cm |
| Þyngd | 340kg% 2f390kg |
| Trommur | 2 stk |
| Blað | 6 PES |








maq per Qat: fjórhjóla dráttarvél með tvískífa sláttuvél, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilboð, framleidd í Kína


