
Uppskera fyrir hveiti og hrísgrjón
Þessi vél er aðallega notuð til að uppskera hrísgrjón, hveiti, alfalfa, bókhveiti, olíufræ repju, planta hæð í 0,3-1,5 metra af uppskeru þú, uppskeru breidd 0,8-1 metrar.
Gírbúnaðurinn notar keðju sem er tengd við framfjöðrun 170 bensínvélar við uppskeru. Það hefur kosti samþættrar uppbyggingar, létt og sveigjanlegt, áreiðanlega notkun, einföld aðgerð, sterkur rekstrarafköst og þægilegt viðhald.
Youtube sýna myndband
Vélarfæribreytur:
| Nafn | Hrísgrjóna- og hveitiuppskera |
| Fyrirmynd | LS-210B-170 |
| Samsvarandi kraftur | 170F bensín |
| Gír | 6 gíra örvél |
| Vinnubreidd | 800 mm |
| Fjöldi vinnulína | 2 raðir |
| Dekk | 400-8 |
| Þyngd | 135 kg |
| Stærð | 1700*810*1180mm |
maq per Qat: 170 bensínvélagarður lítill stýrisvél lítill lítill kraftur stýrimaður, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, tilvitnun, framleidd í Kína


